ลำดับที่ | วันที่ | ชื่อ-นามสกุล | รายละเอียด | จำนวนเงิน |
---|---|---|---|---|
1 | 04/09/2566 |
นางศิริลักษณ์ สลางสิงห์ สสอ.ท่าอุเทน |
นายพลอธิป สลางสิงห์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
2 | 25/09/2566 |
นางสาวเพ็ญจันทร์ บินศรี รพ.นาหว้า |
เด็กหญิงพิชามญชุ์ บินศรี
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
3 | 25/09/2566 |
นางสาวพรทิพย์พา ชัยปัญหา รพ.นาหว้า |
นายนนทพัทธ์ สาตราคม
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
4 | 25/09/2566 |
นางจิณณ์ภัคธนา(ประภัสสร) เนตรวงศ์ รพ.บ้านแพง |
เด็กชายฏลรชต เนตรวงค์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
5 | 25/09/2566 |
นางสาวณิชกช(สุดารัตน์) อาตวงค์ รพ.บ้านแพง |
เด็กหญิงรมิดา อาตวงค์
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
6 | 25/09/2566 |
นางรังสิมา สิถิระบุตร รพ.บ้านแพง |
ด.ช.ณัศม์ชาธินท์ สิถิระบุตร
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
7 | 25/09/2566 |
นางญาษิดา ไม้สุวรรณ อบจ.นครพนม |
เด็กชายพรหมเมศ ไม้สุวรรณ
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
8 | 25/09/2566 |
นายกรวิทย์ ใสส่อง รพ.ท่าอุเทน |
นางสาวกฤติยากรณ์ ใสส่อง
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
9 | 25/09/2566 |
นางสาวสาธินี (รสริน) บุรีวงค์ วิลสัน รพ.บ้านแพง |
นายจิรายุ บุรีวงค์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
10 | 25/09/2566 |
นางสาวศิริขวัญ อัครทวีทอง(คำมุก) รพ.นาแก |
เด็กชายภูเพชร อัครทวีทอง
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
11 | 26/09/2566 |
นางสาวกนกวรรณ สำเภานนท์ รพ.ปลาปาก |
เด็กหญิงปัณณธร สำเภานนท์
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
12 | 26/09/2566 |
นางสาวพัทธญาณี พึ่งผาสุก สสอ.ธาตุพนม |
เด็กหญิงสุพิชญาพัทธ์ กิจจานุลักษณ์
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
13 | 27/09/2566 |
นางสาวจีราภรณ์ ขาวขำ(อินปากดี) สสอ.ปลาปาก |
เด็กชายธตรฐ ขาวขำ
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
14 | 27/09/2566 |
นางสุมาลี อ้วนแก้ว(กิติศรีวรพันธ์) รพ.บ้านแพง |
เด็กชายเตชิน อ้วนแก้ว
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
15 | 27/09/2566 |
นางนวลนาง ลวกุณ รพ.บ้านแพง |
นายอชิรวิชญ์ ลวกุล
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
16 | 27/09/2566 |
นางยุพนา ลิงลม รพ.บ้านแพง |
นายชยานันต์ ลิงลม
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
17 | 27/09/2566 |
นางสาวกาญจนา ศรีวรมย์ สสอ.นาทม |
เด็กชายรัชพล ศรีวรมย์
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
18 | 27/09/2566 |
นางสาววันวิสาข์ พันธ์ภูมิ รพ.ศรีสงคราม |
เด้กชายวชิรวิทย์ เดชทะสร
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
19 | 27/09/2566 |
นางเซี่ยมหงส์ พรหมประกาย รพ.ศรีสงคราม |
นางสาวพิชญาภา พรหมประกาย
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
20 | 27/09/2566 |
นางสาวสายสมร บุณรังศรี สสอ.ศรีสงคราม |
เด็กหญิงชาลิสา ลีคำพอก
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
21 | 27/09/2566 |
นางสาววศรา วังตาล รพ.ศรีสงคราม |
เด็กหญิงภูพิงค์ วงศ์กาฬสินธุ์
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
22 | 27/09/2566 |
นายเจริญชัย หมื่นห่อ วพบ.นครพนม |
นางสาวญาดา หมื่นห่อ
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
23 | 27/09/2566 |
นายธีรพล ธงชัย สสอ.ปลาปาก |
เด็กชายธีร์จุฑา ธงชัย
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
24 | 27/09/2566 |
นางสาวภารณี ใจเที่ยง(สุธรรม) รพ.นาแก |
นางสาวธนัญญา สุธรรม
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
25 | 27/09/2566 |
นางธนัญญา แสนบรรดิษฐ รพ.ปลาปาก |
นายฉัตรินยุทธ แสนบรรดิษฐ
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
26 | 27/09/2566 |
นางสาวนิษฐา นามโฮง สสอ.เมืองนครพนม |
เด็กชายสุรชกร นามโอง
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
27 | 27/09/2566 |
นางสาวพรพิมล ด้วงโต้ด รพ.ปลาปาก |
เด็กหญิงพลอยนภัส ธนโพธิ์ทอง
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
28 | 27/09/2566 |
นายธีติภูมิ นาวานันทกุล สสอ.นาหว้า |
เด็กชายพาสุข นาวานันทกุล
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
29 | 27/09/2566 |
นายอำนาจ ลี้พล รพ.ศรีสงคราม |
เด็กหญิงธนัญชนก ลี้พล
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
30 | 27/09/2566 |
ว่าที่ ร.ต.พัฒนา คำเพชรดี สสอ.นาแก |
เด็กหญิงชนัญชิดา คำเพชรดี
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
31 | 27/09/2566 |
นางสาวกนกพร บุตรพรหม สสอ.ท่าอุเทน |
เด็กหญิงกัญญา นิวงษา
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
32 | 27/09/2566 |
นางสาวภาณินนุช เณธิชัย รพ.เรณูนคร |
เด็กชายภาคินันท์ เณธิชัย
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
33 | 27/09/2566 |
นายธนิวรรธน์ เลิศทวีรัชต์ รพ.เรณูนคร |
นางสาวพนิดานันท์ เลิศทวีรัชต์
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
34 | 27/09/2566 |
นางนันธวรรณ ศรีสุข สสอ.ธาตุพนม |
เด็กชายจิรณัฐ ศรีสุข
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
35 | 27/09/2566 |
นางสาวอรอุมา พ่อชมภู พิเศษส่งเงินสดในสังกัด |
เด็กชายชยพล บุญพิมพ์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
36 | 27/09/2566 |
นายประภาส สารทอง พิเศษส่งหักผ่านธนาคาร |
นายณฐกร สารทอง
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
37 | 27/09/2566 |
นางจิรฐา(สุพัตรา) อภิโชคเจริญสกุล(เอกอายะ) พิเศษส่งเงินสดในสังกัด |
นายรชานนท์ สำรองพันธ์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
38 | 27/09/2566 |
นายชาญชัย นาวงศ์หา รพร.ธาตุพนม |
เด็กหญิงเอวารินทร์ นาวงศ์หา
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
39 | 27/09/2566 |
นางกนกกาญจน์ นาโสม สสอ.ธาตุพนม |
นายพงศภัคร นาโสม
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
40 | 27/09/2566 |
นางสาวฉัตรชฎาธาร สุคม อบจ.นครพนม |
เด็กหญิงจิรภิญญา อุแผ่นพรหม
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
41 | 27/09/2566 |
นางสาวมัสยา สุวรรณราษฎร สสอ.นาทม |
เด็กหญิงธีร์วรา จันดี
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
42 | 27/09/2566 |
นายพัฒนชัย รัชอินทร์ สสอ.เมืองนครพนม |
นายรพีพัทธ์ รัชอินทร์
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
43 | 27/09/2566 |
นางสาวปานภัสส์ วงศ์สุขะ รพ.นาแก |
เด็กหญิงกันยกนิษฐ์ คำชมภู
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
44 | 27/09/2566 |
นางธารทิพย์ เศรษฐโสภณ รพ.นาทม |
เด็กชายนราธิป เศรษฐโสภณ
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
45 | 27/09/2566 |
นางสาววริศรา รักษาภักดี รพร.ธาตุพนม |
เด็กชายชินดนัย รักษาภักดี
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
46 | 27/09/2566 |
นางจิราพร ดาทุมมา รพร.ธาตุพนม |
เด็กหญิงชนิศา ดาทุมมา
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
47 | 27/09/2566 |
นางฐิตินันท์ มาลาม รพร.ธาตุพนม |
เด็กหญิงบิติญาภา มาลาม
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
48 | 27/09/2566 |
นางรัติยา พรหมอารักษ์ รพร.ธาตุพนม |
นางสาวกุลพัชร พรหมอารักษ์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
49 | 27/09/2566 |
นางเสาวนีย์ ศิริโคตรวงค์ สสอ.นาแก |
นายชิษณุพงศ์ ศิริโคตรวงค์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
50 | 28/09/2566 |
นางสาวบุญญพร(นภาพร) เหล่าสุวรรณ(สมรฤทธิ์) รพ.นาทม |
เด็กชายบุณยกร เหล่าสุวรรณ
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
51 | 28/09/2566 |
นายชัยสิทธิ์ สุนิกร รพ.โพนสวรรค์ |
เด็กหญิงกุลกัลยา สุนิกร
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
52 | 28/09/2566 |
นางผุสดี แสนพันธ์(พลราชม) รพ.นาแก |
เด็กหญิงขวัญจิรา แสนพันธ์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
53 | 28/09/2566 |
นางศิรินาฎ เนืองนอง รพ.นาแก |
นางสาวปารมี เนืองนอง
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
54 | 28/09/2566 |
นางวิภารัตน์ ใจขาน รพ.เรณูนคร |
นายณัฐชนน ใจขาน
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
55 | 28/09/2566 |
นางจิราภรณ์ สุราสา รพ.บ้านแพง |
เด็กชายทนุธรรม เครือชาลี
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
56 | 28/09/2566 |
นายวิทยา บุตรสาระ รพ.บ้านแพง |
นายภูมิเทพ บุตรสาระ
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
57 | 28/09/2566 |
นางสาวภรภัค(รุ่งตะวรรณ) เมืองซอง รพ.บ้านแพง |
นายพีรภาส เมืองซอง
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
58 | 28/09/2566 |
นางปารมี (ประภาภรณ์) พลเชียงขวาง สสอ.ธาตุพนม |
เด็กหญิงธัญญานุช พลเชียงขวาง
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
59 | 28/09/2566 |
นางสาวมลิวรรณ อ้วนแก้ว รพ.บ้านแพง |
เด็กชายธเนศ อ้วนแก้ว
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
60 | 28/09/2566 |
นางพิมพ์ญดา เนียมแดง รพ.นาแก |
เด็กหญิงนันท์นภัส เนียมแดง
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
61 | 28/09/2566 |
นางเพลินพิศ ยศประสงค์(มูลตองคะ) รพร.ธาตุพนม |
นายพิชญชาญ มูลตองคะ
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
62 | 28/09/2566 |
นายสุขสันต์ สินทา สสอ.ท่าอุเทน |
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา สินทา
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
63 | 28/09/2566 |
นายประยงค์ แก่นจันทร์ พิเศษส่งหักผ่านธนาคาร |
นายก่อเกียรติ แก่นจันทร์
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
64 | 28/09/2566 |
นายชลกานต์ วงศ์เข็มมา สสอ.นาทม |
นางสาวนันทัชพร วงศ์เข็มมา
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
65 | 28/09/2566 |
นางสาวระพิงค์ คำมุงคุณ รพ.ศรีสงคราม |
เด็กหญิงปิยภัทร จันทรเสนา
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
66 | 28/09/2566 |
นางสาวศศิธร คำใบ(ราชกรม) รพ.ศรีสงคราม |
นายนพคุณ ราชกรม
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
67 | 28/09/2566 |
นายอโรแมน แก้วมณีชัย อบจ.นครพนม |
เด็กหญิงเอ็นโดฟินส์ แก้วมณีชัย
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
68 | 28/09/2566 |
จ่าเอกทรงเสน่ห์ ศรีหาวงค์ สสอ.เมืองนครพนม |
เด็กหญิงชญาดา ศรีหาวงค์
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
69 | 28/09/2566 |
นายพศิณ หล้าสุพรม สสอ.เรณูนคร |
เด็กชายชนัตถ์ หล้าสุพรม
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
70 | 28/09/2566 |
นางวาสนา ศรีวะรมย์ สสจ.นครพนม |
เด็กชายกันณพงศ์ ศรีวะรมย์
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
71 | 28/09/2566 |
นางเนตรนภา เนียมเงิน รพ.ปลาปาก |
เด็กหญิงทักษอร เนียมเงิน
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
72 | 28/09/2566 |
นางสาววิไลวรรณ ทิพย์ศรี สสอ.เมืองนครพนม |
เด็กชายบวรกฤษฎิ์ ทิพย์ศรี
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
73 | 28/09/2566 |
นางสาวศิรินภา บัวหนอง รพ.ปลาปาก |
เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ สุทุม
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
74 | 28/09/2566 |
นางอรอุมา ผิวขำ รพ.นาแก |
เด็กหญิงเกวลิน ผิวขำ
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
75 | 28/09/2566 |
นางสาวศิริภัสสร(ประพิศ) วังทะพันธ์ สสอ.บ้านแพง |
เด็กชายวริศ สิทธิ
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
76 | 28/09/2566 |
นางสุภัตชา คะสาราช สสจ.นครพนม |
เด็กชายชนานันท์ คะสาราช
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
77 | 28/09/2566 |
นางพรสวรรค์ นาวงหา รพ.โพนสวรรค์ |
นายอภิรักษ์ นาวงหา
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
78 | 28/09/2566 |
นางสาวหฤทัย ไชยแสง รพร.ธาตุพนม |
เด็กหญิง ชญาดา ไชยแสง
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
79 | 28/09/2566 |
นางขวัญเรือน บริบูรณ์ สสอ.ธาตุพนม |
นางสาวอิสริยา บริบูรณ์
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
80 | 28/09/2566 |
นายสุรศักดิ์ ไมตรี รพ.นาแก |
เด็กหญิงพรปวีณ์ ไมตรี
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
81 | 28/09/2566 |
นางจารุวรรณ วงค์เทวราช รพ.เรณูนคร |
นายปุญญพัฒน์ วงค์เทวราช
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
82 | 28/09/2566 |
นายจตุรงค์ คำป้อง รพร.ธาตุพนม |
เด็กชายวรกมล คำป้อง
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
83 | 28/09/2566 |
นางภัตพร เย็นวิจิตรโสภา(คำหาญ)(พรมเกตุ) รพร.ธาตุพนม |
เด็กหญิงปรรณรัสสร เย็นวิจิตรโสภา
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
84 | 28/09/2566 |
นางสุจิตรา ซองทุมมินทร์ บำนาญ |
เด็กชายฐิตคุณ ซองทุมมินทร์
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
85 | 28/09/2566 |
นางสุวิมล อุสาพรหม (สุบิน) รพ.นาหว้า |
นายกฤตพล สุบิน
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
86 | 28/09/2566 |
นางแสงเดือน ศรีวรสาร รพ.โพนสวรรค์ |
นายรัฐนันท์ ศรีวรสาร
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
87 | 28/09/2566 |
นายสุชาติ นันนิยงค์ สสอ.เมืองนครพนม |
เด็กชายสุทธินันท์ นันนิยงค์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
88 | 28/09/2566 |
นางเกษรินทร์ โคตรบิน อบจ.นครพนม |
เด็กหญิงดาวิกา โคตบิน
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
89 | 28/09/2566 |
นางวราภรณ์ สารทอง รพ.ศรีสงคราม |
เด็กหญิงธัญชนก สารทอง
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
90 | 28/09/2566 |
นายประยุทธ แก้วมณีชัย รพ.นครพนม |
เด็กหญิงปริยากร แก้วมณีชัย
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
91 | 28/09/2566 |
นางช่อลัดดา โสชมภู(งอกวงษ์) พิเศษส่งหักหน่วยงานอื่นนอกสังกัด (B) |
เด็กชายธัญเทพ บุญระมี
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
92 | 28/09/2566 |
นางจิรัชญา(สุจินดา) อุไรวงศ์ สสอ.วังยาง |
เด็กหญิงไอศวรรย์ อุไรวงศ์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
93 | 28/09/2566 |
นางสาววรินทร์ธร (พรพรรณ) ดิษฐาธนาธรสิริ (อนุวรรณ) พิเศษส่งหักหน่วยงานอื่นนอกสังกัด (B) |
เด็กหญิงวราทิพย์ ดิษฐาธนาธรสิริ
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
94 | 28/09/2566 |
นางศรีโสภา ศรีมี รพ.นาหว้า |
นายเนติธร ศรีมี
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
95 | 28/09/2566 |
นางมยุรี ทนงหาญ รพร.ธาตุพนม |
นางสาวอัยย์ ทนงหาญ
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
96 | 28/09/2566 |
นางสาวจุฬารัตน์ แมดมิ่งเหง้า รพ.ศรีสงคราม |
เด็กหญิงนิรชา แมดมิ่งเหง้า
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
97 | 28/09/2566 |
นางกรกต รัตนนิรันดร (ศิริกมล) รพ.นครพนม |
นายชยากร รัตนนิรันดร
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
98 | 28/09/2566 |
นางพัชนี สมกำลัง วพบ.นครพนม |
นายโนอาห์ สมกำลัง
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
99 | 28/09/2566 |
นางกัณทิมา แก้วดวงดี รพ.ศรีสงคราม |
เด็กชายอรรถกร แก้วดวงดี
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
100 | 28/09/2566 |
นางสาวพิจิตรา วรรณวงศ์ รพ.นาทม |
เด็กหญิงภาณัชชา ริมสกุล
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
101 | 29/09/2566 |
นายดนุพล เนวะมาตย์ พิเศษส่งหักหน่วยงานอื่นนอกสังกัด (B) |
เด็กหญิงวรรณวนัช เนวะมาตย์
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
102 | 29/09/2566 |
นางธัญญารัตน์(ณัฏฐพัชร์) (ชลณภัทร) วัชรพันธ์ศุภกุล (สอนสนาม) รพร.ธาตุพนม |
เด็กชายฐานุพงศ์ วัชรพันธ์ศุภกุล
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
103 | 29/09/2566 |
นายนิรัญ จันทะพันธ์ อบจ.นครพนม |
นายนันทิพัฒน์ จันทะพันธ์
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
104 | 29/09/2566 |
นางกรกมล อบรมชอบ รพ.เรณูนคร |
เด็กชายภาคิน อบรมชอบ
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
105 | 29/09/2566 |
นายบรรจบ พรมสา บำนาญ |
เด็กหญิงศัลยา พรมสา
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
106 | 29/09/2566 |
นายกันตภณ (อภิศักดิ์) ไชยจำ สสอ.นาแก |
นางสาวกิรณา ไชยจำ
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
107 | 29/09/2566 |
นางพันธิภา (ตั้งศิริ)ก้อนสิน รพ.ท่าอุเทน |
เด็กหญิงรัฐธิดา ก้อนสิน
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
108 | 29/09/2566 |
นางสาวสาริณี สุภานนท์ รพ.ท่าอุเทน |
เด็กชายสกุลวัฒน์ สุภานนท์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
109 | 29/09/2566 |
นางธิดารัตน์ แก้วคำแสน สสอ.เมืองนครพนม |
เด็กหญิงสุทัตตา แก้วคำแสน
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
110 | 29/09/2566 |
นางสาวรุ่งนภา ตะนะคี รพ.ท่าอุเทน |
นายทรัพย์เจริญ สุทธิวงษ์
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
111 | 29/09/2566 |
นางสาววรรณภา เพียชามาตย์ สสอ.ปลาปาก |
เด็กชายพุทธโชติ กุญชะโร
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
112 | 29/09/2566 |
นางสาวชนิสรา (สุปราณี) บุตะกะ (สมวงศ์) รพ.ศรีสงคราม |
เด็กหญิงกัญญาภัทร บุตะกะ
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
113 | 29/09/2566 |
นางพยอม สินธุศิริ วพบ.นครพนม |
นางสาวเพ็ญพิชชา สินธุศิริ
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
114 | 29/09/2566 |
นางปริชาติ แพนพา รพ.โพนสวรรค์ |
เด็กหญิงกัญดาริน แพนพา
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
115 | 29/09/2566 |
นางศรีแพร วันนา อบจ.นครพนม |
เด็กชายชาติวัฒน์ วันนา
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
116 | 29/09/2566 |
นางสาวสุกัญญา หมู่มี รพ.ศรีสงคราม |
เด็กหญิงนพดา ขันแข็ง
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
117 | 29/09/2566 |
นางสาวพรนภา ศรีศิลา(ชัยปัญหา) พิเศษส่งหักหน่วยงานอื่นนอกสังกัด (B) |
เด็กหญิงพรมิกา ศรีสิลา
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
118 | 29/09/2566 |
นางสุภัทตรา สายเนตร สสอ.ปลาปาก |
เด็กชายสมประสงค์ สายเนตร
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
119 | 29/09/2566 |
นางสาวปิยนุช ไชยต้นเทือก อบจ.นครพนม |
เด็กหญิงณัฐชา คมคาย
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
120 | 29/09/2566 |
นางสาวชมพูนุช บุนนท์ รพ.ศรีสงคราม |
เด็กหญิงไอรดา บุนนท์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
121 | 29/09/2566 |
นางสาวกัลยาณี คนหมั่น สสอ.ธาตุพนม |
เด็กหญิงชญาณี อินริบาล
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
122 | 29/09/2566 |
นางบุญศิริ จันทนะ รพ.ปลาปาก |
เด็กชายภูสิษฐ์ พ่อค้าช้าง
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
123 | 29/09/2566 |
นางจุฑามาศ มณีปกรณ์ (แสนลัง) สสอ.โพนสวรรค์ |
เด็กชายณัฐภาคย์ มณีปกรณ์
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
124 | 29/09/2566 |
นางสาวจุฑามาศ เหง้าโอสา สสอ.เมืองนครพนม |
เด็กชายณัฐนันท์ สุคำภา
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
125 | 29/09/2566 |
นางสาวทัชชกร กลางประพันธ์ สสอ.เมืองนครพนม |
เด็กชายธีระภัทร ไชยภักดี
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
126 | 29/09/2566 |
นางอุไรลักษณ์ คำหา รพ.นาทม |
นายพงษ์พญา คำหา
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
127 | 29/09/2566 |
นางสุทธนา ชาสงวน รพ.นาหว้า |
เด็กหญิงธนาวดี ชาสงวน
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
128 | 29/09/2566 |
นางสาวจิราภรณ์ อิศรางกูร ณ อยุธยา รพ.ศรีสงคราม |
เด็กหญิงกวิสรา สมคุณา
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
129 | 29/09/2566 |
นางประกายแก้ว ตงศิริ(ท้าวพรม) รพ.นาแก |
เด็กหญิงธารีนา ตงศิริ
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
130 | 29/09/2566 |
นางสาวดารุนนีย์ สวัสดิโชตติ์ วพบ.นครพนม |
เด็กหญิงสุธาสินี สวัสดิโชตติ์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
131 | 02/10/2566 |
นางวิมลทิพย์ ขันติยะ สสอ.ธาตุพนม |
นายปวรุตม์ หงษ์ชุมแพ
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
132 | 02/10/2566 |
นายณัฐวุฒิ บัวสาย รพ.เรณูนคร |
เด็กหญิงณิศรา บัวสาย
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
133 | 02/10/2566 |
นางณัชปภา (ณัฐณิชา) กวานเหียน รพ.เรณูนคร |
เด็กหญิงณัชชา กวานเหียน
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
134 | 02/10/2566 |
นางสาวสัจจพร พนมศักดิ์ อบจ.นครพนม |
เด็กหญิงอนุธิดา พนมศักดิ์
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
135 | 02/10/2566 |
นางอารี อรนันท์ รพ.ท่าอุเทน |
ด.ช.วรวุฒิ อรนันท์
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
136 | 02/10/2566 |
นางวิจิตรตรา บุพศิริ สสอ.ศรีสงคราม |
นายภัทรพล บุพศิริ
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
137 | 02/10/2566 |
นางสาววิชิตา มีบุญ รพ.เรณูนคร |
นางสาวณัชชา มีบุญ
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
138 | 02/10/2566 |
นางชุติกาญจน์(จารุณี) สิทธิยากาญจน์(สิทธิยา) รพ.เรณูนคร |
นายอภิวิชญ์ สิทธิยา
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
139 | 02/10/2566 |
นางสาวสุพรรษา สุนโท รพร.ธาตุพนม |
เด็กชายชภัทร แสนณรงค์
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
140 | 02/10/2566 |
นางนิภาวัลย์ วรศาสตร์ รพร.ธาตุพนม |
เด็กชายภูเบศวร์ วรศาสตร์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
141 | 02/10/2566 |
นางภรณ์พิมุกต์ ดอนหล้า(ไชยวงษ์) รพร.ธาตุพนม |
เด็กหญิงธนภร ดอนหล้า
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
142 | 02/10/2566 |
นางสาวญดา คำมาพงศ์เตโชกิจ รพ.โพนสวรรค์ |
เด็กชายพอเพียง คำมาพงศ์เตโชกิจ
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
143 | 02/10/2566 |
นางสุปราณี สิทธิกานต์ วพบ.นครพนม |
นายเตชิต สิทธิกานต์
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
144 | 02/10/2566 |
นางวรัทยา ราชบัญดิษฐ์ รพ.ปลาปาก |
เด็กชายสิรวิชญ์ ราชบัญดิษฐ์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
145 | 02/10/2566 |
นางสายสมร สมเทพ รพ.โพนสวรรค์ |
เด็กหญิงนวภัสร์ สมเทพ
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
146 | 02/10/2566 |
นายวีระวัฒน์ สมเทพ รพ.โพนสวรรค์ |
นางสาวสุภนิดา สมเทพ
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
147 | 02/10/2566 |
นางสุภัค จันทร์สองดวง อบจ.นครพนม |
เด็กชายปัญญาวัฒน์ จันทร์สองดวง
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
148 | 02/10/2566 |
นางกานต์นภัส อินทะโร รพ.เรณูนคร |
เด็กหญิงพลอยปภัส อินทะโร
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
149 | 02/10/2566 |
นางกมลรัตน์ ลาภยิ่ง สสอ.นาทม |
เด็กชายสุธนัย ลาภยิ่ง
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
150 | 02/10/2566 |
นายภาสุระ วงศ์ศรีชา รพร.ธาตุพนม |
ด.ญ.พิชชานันท์ วงศ์ศรีชา
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
151 | 02/10/2566 |
นายจุฬา พวงพั้ว รพ.นาหว้า |
เด็กหญิงไอยปัญญาลักษณ์ พวงพั้ว
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
152 | 02/10/2566 |
นายธวัชชัย วังทะพันธ์ สสอ.เรณูนคร |
เด็กหญิงอัยยาพร วังทะพันธ์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
153 | 02/10/2566 |
นางนิมิตร ไชยภูวงศ์ รพ.บ้านแพง |
นายพงศธร ไชยภูวงศ์
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
154 | 02/10/2566 |
นางสาวนรินทร ราชอินทร์ สสอ.นาแก |
เด็กชายนพัฒน์ธร ศิริแข็ง
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
155 | 02/10/2566 |
นางปัณฑิกา (ชลธิชา) ค้าโค(สียางคะบุตร) สสอ.นาแก |
นายธีรเมธ ค้าโค(สียางคะบุตร)
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
156 | 02/10/2566 |
นายคณาธิป ศลาฆินหิรัณยกุล สสอ.นาแก |
เด็กชายปุณณวิช ศลาฆินหิรัญยกุล
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
157 | 02/10/2566 |
นางสาวเอมอร คำภูษา รพ.นาแก |
เด็กหญิงจิรภิญญา คำภูษา
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
158 | 02/10/2566 |
นางสุปรียา ศรก้อม รพ.เรณูนคร |
เด็กหญิงโชติกา ศรก้อม
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
159 | 02/10/2566 |
นางสาววชรีพร นาทุ่งหมื่น สสอ.เมืองนครพนม |
เด็กชายกวิณรภัทร คำสุข
ระดับชั้น ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) |
|
160 | 02/10/2566 |
นางพินกรณ์ ธนาไสย รพ.ปลาปาก |
นายพิชญุตม์ ธนาไสย
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
161 | 02/10/2566 |
นางวิไลวรรณ์ คณานันท์ รพ.ปลาปาก |
นายณัฐชญานนท์ คณานนท์
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
162 | 02/10/2566 |
นางสาวไขพร อุ่นเทียมโสม รพ.โพนสวรรค์ |
เด็กหญิงพาขวัญ บุญทศ
ระดับชั้น มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) |
|
163 | 02/10/2566 |
นางสาวปัทมา ท่อนทอง พิเศษส่งหักหน่วยงานอื่นนอกสังกัด (B) |
เด็กชายภีรดนย์ เดชขันธ์
ระดับชั้น อนุบาล (อ.1-3) |
|
164 | 02/10/2566 |
นางจุรีรัตน์ กอเจริญยศ วพบ.นครพนม |
นางสาวกัญญาณัฐ กอเจริญยศ
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
|
165 | 02/10/2566 |
นายสุพานิตย์ ภูดีทิพย์ รพ.นาทม |
นางสาวสุรัชญา ภูดีทิพย์
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
166 | 02/10/2566 |
นายฉัตยาลักษณ์ ทอนติลา รพ.โพนสวรรค์ |
เด็กชายพีรภัทร ทอนติลา
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
167 | 03/10/2566 |
นายอนุชา แซ่ย่อง พิเศษส่งเงินสดในสังกัด |
นายเจริญวิทย์ แซ่ย่อง
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
168 | 04/10/2566 |
นางปริยาภัทร บุตรบุรี สสอ.ท่าอุเทน |
นายภูมิรพี บุตรบุรี
ระดับชั้น มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) |
|
169 | 04/10/2566 |
นายปนิพนธ์ สุธรรม รพ.ศรีสงคราม |
นายศุภวิชย์ สุธรรม
ระดับชั้น ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) |
|
170 | 24/10/2566 |
นางทิพวิมล สุวรรณ์ สสอ.นาแก |
นายทานตะวัน สุวรรณ์
ระดับชั้น ปริญญาตรี (ป.1-4) |
ลำดับที่ | ช่วงชั้น | จำนวน(คน) | จำนวน(เงิน) |
---|---|---|---|
1 | อนุบาล (อ.1-3) | 0 | 0 |
2 | ประถมศึกษาต้น (ป.1-3) | 0 | 0 |
3 | ประถมศึกษาปลาย (ป.4-6) | 0 | 0 |
4 | มัธยมศึกษาต้น (ม.1-3) | 0 | 0 |
5 | มัธยมศึกษาปลาย (ม.4-6)/อาชีวศึกษา (ปวช.1-3) | 0 | 0 |
6 | อาชีวศึกษา (ปวส.1-2) | 0 | 0 |
7 | ปริญญาตรี (ป.1-4) | 0 | 0 |
รวม | 0 | 0 |
สหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขนครพนม จำกัด (สอ.สสจ.นพ)
339/9 ถ.ศรีเทพ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครพนม 48000
โทรศัพท์ 042515793 โทรสาร 042515739